

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI VETA

CHUO CHA UFUNDI STADI NA HUDUMA VETA TABORA

MKATABA WA FUNDI UJENZI

1.0 Maelezo ya mkataba

- i) Jina la mkataba: - MKATABA WA KUFYATUA MATOFALI YA KUJENNGA MATUNGILIZI
- ii) Na. ya mkataba: VETA/TBR/UYUI/DVTC/PHASE II/HOLE BLOCKS/01

2.0 Makubaliano:

Makubaliano haya yamefanyika leo siku ya TUMAPILI.....Tarehe 24/4/2022
 mwezi APRIL..... Mwaka 2022..... Kati ya Mkuu wa chuo cha ufundi
 na huduma VETA Tabora (Tabora RVTSC) wa S. L. P. Tabora.
 (ambaye hapa anatambulika kama Mwajiri)

NA

JOHN BONAVENTURE BIHONGO wa S. L. P. 147..... (ambaye hapa
 anatambulika kama Fundi).

Kwamba mwajiri anampatia Fundi kazi ya kufyatua matofali ya kujengea matungilizi
 kama ifuatavyo:-

- i) Kufyatua matofali ya matundu (hole blocks) 450(mia nne hamsini) kila tofali
 Tsh 850.00

Jumla ya kazi yote ni Tsh 382,500.00

Kwamba kazi hizi zitafanyika katika eneo la chuo cha Ufundi cha Wilaya ya Uyui
 lililopo eneo la Idete mkabala na shule ya sekondari ya Idete, Wilaya ya Uyui katika
 mkoa wa Tabora.

Gharama ya kazi yote ni jumla ya Shilingi 382,500.00

Kwa maneno Shilingi laki tatu themanini na mbili elfu na mia tano tu.

Kwamba kazi hii zitachukua muda wa siku ...5..... kwa maneno ...TANO..... mpaka kukamilika.

3.0 Mwaviri:

Kwamba mwaviri amekubali gharama zilizotolewa na Fundi kwa kazi zilizotajwa hapo juu.

4.0 Fundi:

Fundi amekubali kuifanya kazi hiyo ya ujenzi kwa kusimamiwa na Msimamizi wa ujenzi pamoja na kamati ya ujenzi kwa gharama zilizoelezwa hapo juu na kuikamilisha kwa siku zilizotajwa hapo juu.

5.0 Mwaviri na Fundi kwa pamoja wamekubaliana:

- i) Kwamba kazi itafanyika kwa kiwango cha hali ya juu kwa mujibu wa viwango vya serikali.
- ii) Kwamba kabla ya malipo kazi itakaguliwa na Mhandisi wa Halmashauri ya Wilaya ya Uyui aliyeteuliwa kukagua kazi za ujenzi wa chuo cha ufundi Uyui.
- iii) Malipo yote yatakatwa kodi ya zuio ya asilimia tano (Withholding Tax 5%) kama sheria za kodi zinavyosema.

8.0 Saini za pande zote mbili:

Imetiwa saini na

MWAVIRI

Jina: DKT. Kyomo, Z-B.

Cheo: MKUU WA CHUO

Saini: 

MKUU WA CHUO
CHUO CHA UFUNDI NA HUDUMA
TABORA

SHAHIDI

Jina: JAPETARY B. MURUMBESI

Cheo: HUKU

Saini: 

FUNDI

Jina: JOHN BONAVENTURE BIHONGO

Saini: 

SHAHIDI

Jina: ALEX L BIHONGO

Saini: 